21 ธันวาคม 2565 ซักซ้อมแผนเผชิญเหตุวิธีการเอาตัวรอดจากเหตุกราดยิง โดยยึดหลัก Run Hide Fight “หนี ซ่อน สู้”
วันที่ 21 ธันวาคม 2565
ซักซ้อมแผนเผชิญเหตุวิธีการเอาตัวรอดจากเหตุกราดยิง โดยยึดหลัก Run Hide Fight “หนี ซ่อน สู้”
ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กอบต.ปากน้ำปราณ ขอขอบคุณ พ.ต.อ.ฤทธิรงค์ โชติกลาง ผกก.สภ.ปากน้ำปราณ พร้อมกำลังพลส่วนที่เกี่ยวข้องได้เข้ามาให้ความรู้แผนเผชิญเหตุวิธีการเอาตัวรอดจากเหตุกราดยิง บรรยายให้ความรู้ด้านการป้องกันตนเองเมื่อตกอยู่ในสถานการณ์ที่คับขัน ไม่ปลอดภัย
โดยยึดหลัก Run Hide Fight “หนี ซ่อน สู้” และขอขอบคุณที่มอบรางวัลสำหรับเด็กทุกคน
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
ศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก อบต.ปากน้ำปราณ โดยคณะผู้บริหาร ครูผู้ดูแลเด็ก และนักเรียน ขอขอบคุณเจ้าหน้าที่ทุกท่านเป็นอย่างสูง ไว้
ณ โอกาสนี้
ความเห็นถูกปิด