Scenic Half Marathon Pranburi ครั้งที่ 3
Scenic Half Marathon Pranburi ครั้งที่ 3
งานวิ่งแรกของปี 2567 ณ ปากน้ำปราณ อำเภอปราณบุรี
วันอาทิตย์ที่ 11 กุมภาพันธ์ 2567
ณ ลานสุขสวัสดิ์ ปากน้ำปราณ
นายนำลาภ อิ่มทั่ว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลปากน้ำปราณ มอบหมายให้ นายประภาส ช่างจำ รองนายก อบต. นายอัครพล วงศ์น้อย เลขานุการนายก อบต.ปากน้ำปราณ ร่วมเปิดงานและปล่อยตัวนักวิ่ง
โดยมีรองผู้ว่าราชการจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ ,ปลัดจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ , นายอำเภอปราณบุรี ร่วมเป็นประธานเปิดงาน
![](http://www.paknampran.go.th/wp/wp-content/uploads/2024/04/426490567_7403280356390711_4250671554863175044_n-300x225.jpg)
![](http://www.paknampran.go.th/wp/wp-content/uploads/2024/04/426507275_7403280679724012_937394163430293884_n-300x225.jpg)
![](http://www.paknampran.go.th/wp/wp-content/uploads/2024/04/426551635_7403281106390636_3930696441006966274_n-300x225.jpg)
![](http://www.paknampran.go.th/wp/wp-content/uploads/2024/04/426600877_7403279233057490_6711001978197675036_n-300x225.jpg)
![](http://www.paknampran.go.th/wp/wp-content/uploads/2024/04/426557689_7403282799723800_3496729589842132011_n-225x300.jpg)
ความเห็นถูกปิด