วันคล้ายวันพระราชสมภพ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี 2567
![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png)
นายนำลาภ อิ่มทั่ว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลปากน้ำปราณ มอบหมายให้ข้าราชการและพนักงานจ้าง อบต.ปากน้ำปราณ เข้าร่วมพิธีเนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี
ณ ลานหน้าที่ว่าการอำเภอปราณบุรี
![](http://www.paknampran.go.th/wp/wp-content/uploads/2024/04/434646256_7609178355800909_4538050709268603563_n-300x225.jpg)
![](http://www.paknampran.go.th/wp/wp-content/uploads/2024/04/434653758_7609178999134178_5011516410375291033_n-300x225.jpg)
![](http://www.paknampran.go.th/wp/wp-content/uploads/2024/04/434662763_7609178482467563_6797564505238714759_n-300x225.jpg)
ความเห็นถูกปิด