การประเมินการพิจารณารางวัล ผู้ใหญ่บ้าน ยอดเยี่ยม (แหนบทองคำ) ระดับจังหวัด ประจำปี 2567 เพื่อประเมินผลงาน ผู้ใหญ่บ้านแหนบทองคำ
วันศุกร์ที่ 26 มกราคม 2567
![⭐️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb4/1/16/2b50.png)
![⭐️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb4/1/16/2b50.png)
เป็นประธานร่วมเพื่อพิจารณาคัดเลือก ผู้ใหญ่บ้านยอดเยี่ยม เพื่อรับรางวัลแหนบทองคำ ระดับจังหวัดประจำปี 2567
นายนำลาภ อิ่มทั่ว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลปากน้ำปราณ เข้าร่วมงาน ณ ศาลาหมู่บ้านหนองบัว ต.ปากน้ำปราณ อ.ปราณบุรี จ.ประจวบคีรีขันธ์ การประเมินการพิจารณารางวัล ผู้ใหญ่บ้าน ยอดเยี่ยม (แหนบทองคำ) ระดับจังหวัด ประจำปี 2567 เพื่อประเมินผลงาน ผู้ใหญ่บ้านแหนบทองคำ โดยมี หัวหน้าส่วนราชการ นายกเทศมนตรีตำบลปากน้ำปราณ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน คณะกรรมการหมู่บ้าน และประชาชนในพื้นที่ให้การต้อนรับ โดยในวันนี้ได้พิจารณาผลการดำเนินงานนายเลิศพันธ์ แก้วพิมพ์ ผู้ใหญ่บ้าน ม.4 บ้านหนองบัว ตำบลปากน้ำปราณ อำเภอปราณบุรี จังหวัดประจวบคีรีขันธ์
![](http://www.paknampran.go.th/wp/wp-content/uploads/2024/04/422848572_7351704928214921_4540004238326492641_n-300x169.jpg)
![](http://www.paknampran.go.th/wp/wp-content/uploads/2024/04/422859768_7351710354881045_1141623970808812597_n-300x169.jpg)
![](http://www.paknampran.go.th/wp/wp-content/uploads/2024/04/422860748_7351705084881572_7839124046486948111_n-300x169.jpg)
![](http://www.paknampran.go.th/wp/wp-content/uploads/2024/04/423193866_7351705318214882_7888038060074190625_n-300x169.jpg)
ความเห็นถูกปิด